- 29/11/2022 09:16:00 PM
- Đã xem: 160
- Phản hồi: 0
Ở phường Xuân Yên, thị xã Sông Cầu, khi nhắc đến ông Trần Quang Viên - hội viên Cựu chiến binh, Chủ tịch Hội người cao tuổi (NCT) phường Xuân Yên, bà con trong phường đều dành cho ông sự yêu mến kính trọng. Trong suốt hơn 10 năm tham gia Ban Thường vụ Hội người cao tuổi, với vai trò là Chủ tịch Hội, ông Viên luôn mang hết tâm huyết, sự nhiệt tình, uy tín và năng lực của mình làm tốt công tác tuyên truyền, vận động quần chúng, góp phần tích cực vào công tác giữ gìn an ninh trật tự (ANTT) trên địa bàn.